15 ส.ค. 2018, 20:48 น.

ผู้เขียน หัวข้อ: ผ้าคลุมรถมอไซค์Cbr650(สั่งตัด)คุณภาพเยี่ยม กันแดด-กันฝน-กันฝุ่นละออง100%  (อ่าน 84551 ครั้ง)

ออฟไลน์ pratipa

• Sr. Member
#ขอบคุณ...#คุณยุพราชมากๆนะค่ะ
ลูกค้า จ.นนทบุรี

ลูกค้าเจอปัญหาจอดรถนอกบ้าน
และทางที่รถจอดอยู่มืดมากๆๆ
ทำให้รถคันเก่าที่แล้ว..โดนชนท้ายยุบ
และไม่รู้ใครชน..รถบุบเสียหาย
วันนี้ออกรถมาใหม่...
#New #Altis2018
คุณยุพราชโทรมาสอบถามและ
เล่าเรื่องให้ฟังทางเก๋เก๋ฟัง..เลย
แนะนำให้ซื้อป้ายสะแสงติดตามจุด
ของผ้าคลุมรถ  พอรถขับมาก็เห็นทันที
...หมดห่วงหายกังวนใจ

#ผลงานเป็นไปตามที่ลูกค้าคิด

#ยิ้มได้...เมื่อถูกใจลูกค้า
.
.
#ยินดีที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของการ
ดูแลรักษารถทุกประเภท

#ผ้าคลุมรถ กันน้ำ กันแดด กันฝนได้ดี
#ผ้าคลุมรถดีดี.com
#ผ้าคลุมรถยนต์สั่งตัดคุณภาพเยี่ยม
#byเก๋เก๋เจ้าของแบร์นผ้าคลุมรถดีดี
ปรึกษาก่อน0819183753 id:ssscar
❤เราต้องพัฒนาตัวเองสม่ำเสมอ
❤อย่าหยุด ขอบคุณมิตรภาพที่ดีดี
 ขอบคุณข้อมูลดีๆๆที่นี่นะค่ะ

ออฟไลน์ pratipa

• Sr. Member
สำหรับผ้าคลุมรถ #Porscheทุกรุ่น
และรถรุ่นอื่นๆๆ
*ผลขอดูรีวิวหน่อยครับ??
*คลุมแล้วมิดทั้งคันไหมครับ?
*ผ้าใช้ได้นานไหมค่ะ??
*ผมกลัวผ้าปลิวตามลมครับ??
*แฟนอยากได้ผ้าดีๆๆใช้ได้นานค่ะพึ่งไปซื้อมา
ผ้าบางมาขาดแล้วค่ะ..???
*คุณพ่อฝากถาม...ผ้ามีสีให้เลือกไหมครับ???

#ตอบคำถามลูกค้าด้วยความมั่นใจและความจริงค่ะ

#เก๋หารูปรีวิวให้ดูนะค่ะของPorsche
 ตัดไปเยอะมากๆๆนะค่ะ...ส่งรีวิวให้ดู

#ผ้าคลุมรถมอไซค์ที่ร้านเก๋
เป็นงานสั่งตัดคลุมพอดีมิดคันค่ะไม่ต้องกังวลนะค่ะ

#เนื้อผ้าของที่ร้านเก๋เก๋เป็นผ้าแบบ2ชั้นอย่างดีนะค่ะ
#ใช้ได้นานค่ะ 2-3ปีค่ะในร่ม ตากแดดทั้งวัน1-2ปีค่ะ

#ผ้าไม่ปลิวนะค่ะตัวนี้ผ้ามีน้ำหนักนิดค่ะคลุมพอดีคัน
มียางยืดหัวท้ายนะค่ะ

#แนะนำผ้าที่ร้านเก๋เก๋นะค่ะ
ผ้าHi Solon Boid Typeเป็นผ้าเกรดพรีเมียม
#เหมาะกับสภาพดินฟ้าอากาศบ้านเราเลยค่ะ

#ผ้ามีสีเหลืองกับสีเทานะค่ะเลือกสีตัดได้เลยค่ะ
ส่วนใหญ่ลูกค้าใช้สีเทานะค่ะ...
ยินดีให้บริการทุกๆท่านนะค่ะ

#ผ้าคลุมรถปอร์เช่911 ราคา  #ผ้าคลุมรถปอร์เช่718

#ผ้าคลุมรถปอร์เช่คาเยนน์  #ผ้าคลุมรถปอร์เช่มือสอง

#ผ้าคลุมรถปอร์เช่เคย์แมน  #ผ้าคลุมรถปอร์เช่2018

#ผ้าคลุมรถปอร์เช่2017  #ผ้าคลุมรถปอร์เช่4 ประตู

#ผ้าคลุมรถดีดี.com
#ผ้าคลุมรถยนต์สั่งตัดคุณภาพเยี่ยม
T.0819183753
ID:ssscar
คลิกไปที่http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.cbr650f.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com