21 ก.ค. 2018, 05:22 น.

ผู้เขียน หัวข้อ: The Bangkok International Motor Show 2014  (อ่าน 1603 ครั้ง)

ออฟไลน์ Thanandon buchaboon

• Jr. Member
  • **
  • นี้มันลูกลิงชัดๆ
    • Www.cbr150club.com
The Bangkok International Motor Show 2014
« เมื่อ: 08 เม.ย. 2014, 05:44 น. »
ไม่ต้องพูดพร่ำทำเพลงกันมาก ชมรูปกันเลยครับ ขออภัยนะครับ ถ้ารูปถ่ายไม่ค่อยสวย มุมก็ไม่ค่อยดี เพราะว่าในงานคนเยอะมากครับ หามุมถ่ายยากครับ แล้วก็ไม่ค่อยจะหลบกล้องกันซักเท่าไหร่ 5555
บูทแรก yamaha ครับ

บูทต่อมาคือ kawasaki

ค่ายต่อมาครับ bmw (กว่าจะหาเจอ เล่นแยกกลุ่มไปหลบอยู่ข้างกำแพง 5555)

บูทข้างๆครับ harley davidson รถน้องไปนิด ไม่ใช่แนวผมด้วย เลยถ่ายไม่เยอะ

บูทต่อไป benelli

อยู่อย่างพอเพียง ใกล้ตัวความสุขยังมี
อยู่อย่างพอดี ไม่มีความทุกข์ร้อนในใจ
สุขจริงแท้ในชีวิตคน จะค้นเจอได้ไม่ไกล
    อยู่ในใจของคนรู้จักพอเพียง

• **
Re: The Bangkok International Motor Show 2014
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 เม.ย. 2014, 05:45 น. »
ต่อด้วย suzuki ครับ

ต่อไปก็ ducati

บูธสุดท้ายแล้วครับ honda จ้า

อยู่อย่างพอเพียง ใกล้ตัวความสุขยังมี
อยู่อย่างพอดี ไม่มีความทุกข์ร้อนในใจ
สุขจริงแท้ในชีวิตคน จะค้นเจอได้ไม่ไกล

• **
Re: The Bangkok International Motor Show 2014
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 เม.ย. 2014, 05:47 น. »
อาจใช้เวลาโหลดนานนิดนึงนะครับ เพราะรูปมันเยอะ 5555

ออฟไลน์ Admin

• Administrator
  • Hero Member
    • CBR650F.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 เม.ย. 2014, 12:03 น. »
ขอบคุณครับ รูปเยอะจุใจจริงๆ

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.cbr650f.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com